JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI i

Tarehe 26/7/2024

TANGAZO LA USAJILI WA MAJENGO

MKURUGENZI WA MANISPAA YA KINONDONI ANAPENDA KUWATANGAZIA
WAMILIKI WOTE WA MAJENGO KUWA, ZOEZ| LA USAJILI WA MAJENGO KWA
AJILI YA TOZO ZA KODI (PROPERTY TAX) LIMEANZA RASMI JULAI 22, 2024,
ZOEZI HILI LINASIMAMIWA NA WATENDAJI NGAZI YA KATA NA MITAA WA
MAENEO HUSIKA.

TAARIFA ZIFUATAZO ZINATAKIWA ZIWEPO PINDI TIMU YA WATENDAJI
ITAKAPOPITA NYUMBANI KWAKO KWAAJILI YA USAJILI HUO. TAARIFA HIZO NI:

« NAMBAYANIDA,

« NAMBA YA MITA YA UMEME,

« NAMBA YA KIWANJA KAMA KIMEPIMWA,
« NAMBA YAANWANI YA MAKAZI

KWA WALE AMBAO HAWATAPATA FURSA YA KUONANA NA WANAOSAJILI,
WANAOMBWA KUACHA TAARIFA HIZO NYUMBANI,

BAADA YA USAJILI KUKAMILIKA WATEJA AMBAO HAWANA UMEME WATAPEWA
ANKARA ZA KULIPIA. WATEJA WENYE UMEME WATAENDELEA KUKATWA
KUPITIA MANUNUZI YA LUKU.

LIMETOLEWA NA

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
MANISPAA YA KINONDONI
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