

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI



TAREHE: 13.06.2024

TAARIFA KWA UMMA

UONDOAJI MABANGO YA UUZAJI WA VIWANJA

Katika kutekeleza agizo na maelekezo ya Mheshimiwa Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni, anawatangazia Wananchi, Kampuni na Taasisi zinazojishughulisha na uuzaji wa Viwanja ndani ya Manispaa ya Kinondoni kuwa, wanapaswa kuyaondoa mabango yote na matangazo kwa njia ya sauti yanayotangaza mauzo ya viwanja kabla au ifikapo tarehe 13.06.2024

Mara tu baada ya muda huo kupita, tutaendesha operesheni ya kuyaondoa mabango na matangazo hayo katika maeneo yote. Aidha, Manispaa ya Kinondoni, inaandaa utaratibu wa utangazaji na uuzaji wa viwanja ili kuepusha changamoto zinazojitokeza kutokana na uwepo wa mabango na matangazo holela ya uuzaji wa viwanja.

"Tii Sheria kuepuka usumbufu."

Imetolewa na:

Aquilinus Shiduki

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Manispaa ya Kinondoni