JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

S — — —

TAREHE: 11.06.2024

TANGAZO LA ULIPAJI TOZO MBALIMBALI ZA MANISPAA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI ANAWATANGAZIA
WAFANYABIASHARA WOTE AMBAO HAWAJALIPA TOZO ZAO KUWA, WANATAKIWA
KULIPA MARA MOJA KABLA YA TAREHE 30.06.2024. KUSHINDWA KULIPA TOZO HIZO
'UTACHUKULIWA HATUA IKIWA NI PAMOJA NA KULIPA FAINI. OFISI ZITAKUWA WAZ| SIKU
ZA JUMAMOSI ZA TAREHE 15, 22, NA 29 ZA JUNI, 2024 KUANZIA SAA 2 ASUBUHI HADI
SAA 10 JIONI.

TOZO ZINAZOTAKIWA KULIPWA NI;

e KODI YA HUDUMA “SERVICE LEVY”; LESENI ZA BIASHARA

¢ HOTEL LEVY; USHURU WA TAKA,; VIBALI VYA UJENZI

o MAENEO YA WAZI; LESENI ZA VILEO; LESENI ZA UVUVI

e LESENI ZA VYOMBO VYA UVUVI; TOZO ZA PARKING YA MAGARI
e KODI YA MABANGO, NA KODI YA MA.JENGO

ILI KUFANYA MALIPO HAYO FIKA KATIKA OFISI ZETU ZILIZOPO MAGOMENI AU KATIKA
VITUO VYETU VYA MALIPO VILIVYOPO;

e KIBO HOUSE TEGETA; MWENGE; MIKOCHENI; NAMANGA NA BUNJU

HATA HIVYO LESENI ZA BIASHARA, KODI YA HUDUMA NA HOTEL LEVY ZINAPATIKANA
KATIKA MFUMO WA TAUSI KUPITIA TOVUTI YA https://tausi.tamisemi.go.tz KILA
MFANYABIASHARA ANALAZIMIKA KWENDA KWENYE MFUMO HUO ILI KULIPA NA KUPATA
LESENI.

LIMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
' MANISPAA YA KINONDONI

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Manispaa ya Kinondoni, S.L.P. 31902, 2 Barabara ya Morogoro, 14883 Dar es Salaam,
Unaweza pia kuwasiliana nasi kwa Simu: +255 2170173 Nukushi: 2172606, Barua pepe —



