JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TAREHE: 11.06.2024

TANGAZO LA ULIPAJI KODI YA PANGO LA ARDHI

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE AMBAO HAWAJALIPA KODI YA PANGO LA ARDHI KUWA, WANATAKIWA
KULIPA MARA MOJA KODI HIYO YA ARDHI KABLA YA TAREHE 30.06.2024.

ILI KUFANYA MALIPO HAYO FIKA KATIKA OFISI ZETU ZILIZOPO MAGOMENI AU KATIKA
VITUO VYETU VYA MALIPO VILIVYOPO;

e KIBO HOUSE TEGETA; MWENGE; MIKOCHENI; NAMANGA NA BUNJU

KUSHINDWA KULIPA TOZO HIZO UTACHUKULIWA HATUA IKIWA NI PAMOJA NA KULIPA
FAINI. OFISI ZITAKUWA WAZ| SIKU ZA JUMAMOSI ZA TAREHE 15, 22, NA 29 ZA JUNI, 2024
KUANZIA SAA 2 ASUBUHI HADI SAA 10 JIONI.

. LIMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
- MANISPAA YA KINONDONI
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