JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

_ OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TAREHE: 04.06.2024

TAARIFA KWA UMMA
Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni anawakaribisha Wananchi wote
wenye uhitaji wa matibabu, kuwa huduma za Madaktari Bingwa wa Rais
Samia, sasa wapo Hospitali ya Wilaya iliyopo Mabwepande. Madaktari hao
wanaanza kutoa huduma hizo za matibabu kuanzia leo Juni 04, 2024 hadi

Juni 07, 2024.

Gharama za matibabu hayo ni nafuu, aidha Mwananchi mwenye Bima ya

Afya atahudumiwa kupitia Bima yake.

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Manispaa ya Kinondoni
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