JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

MATOKEO YA USAILI WA KADA MAAFISA TEHAMA WASAIDIZI KWA
AJIRA ZA MKATABA ULIOFANYIKA TAREHE 25-26/03/2024

NA | JINA JINSIA | ALAMA MAONI
1 | BENARD ARISTID ANTIPAST Me 80.4 AMECHAGULIWA
2 | DAVID M. MALWETA Me 77.9 AMECHAGULIWA
3 | DAVID MLOWA CHRISTOPHER Me 73.6 AMECHAGULIWA
4 | SALMA ABUBAKAR Ke 65.0 AMECHAGULIWA

NB: WATAHINIWA WALIOCHAGULIWA WANATAKIWA WAFIKE OFISI
ZA MKURUGENZ| WA MANISPAA YA KINONDONI SIKU YA TAREHE
02 APRIL, 2024 SAA 1.30 ASUBUHI



