JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

MATOKEO YA USAILI WA KADA MAAFISA TEHAMA Il KWA AJIRA ZA

MKATABA ULIOFANYIKA TAREHE 24-26/03/2024

NA | JINA JINSIA UMAHILI ALAMA MAONI
NETWORK
1 | PETER SAMSON MWITA Me ADMINISTRATOR 52.6 AMECHAGULIWA
2 | RAJABU KHALFAN MSUYA Me PROGRAMMER 59.1 AMECHAGULIWA
MOBILE
3 | JUMA LEONARD JOHN Me APPLICATION 61.5 AMECHAGULIWA

NB: WATAHINIWA WALIOCHAGULIWA WANATAKIWA WAFIKE OFISI
ZA MKURUGENZ| WA MANISPAA YA KINONDONI SIKU YA TAREHE
02 APRIL, 2024 SAA 1.30 ASUBUHI




