JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI
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Tarehe: 21-12-2023

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni anawakumbusha wananchi wote
kuwa, Uandikishaji wa Wanafunzi wa Darasa la Awali (Miaka 4-5);
Wanafunzi wa Darasa la Kwanza (Miaka 6-8) na Wanafunzi wa Memkwa

(Miaka 9 na kuendelea) ulianza rasmi Oktoba 30. 2023 hadi Disemba 30,
2023.

Aidha, Wazazi na Walezi mnakumbushwa kuwaandikisha watoto wote
wenye ulemavu mbalimbali katika Shule Maalum ya Sinza na shule nyingine
zenye vitengo maalum vya watoto wenye mahitaji maalum.

Uandikishaji huu unafanyika bure na unahitajika uwe na cheti cha kuzaliwa.

Tangazo hili limetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Seikalini, Manispas
ya Kinondoni.
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