

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS,  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI




15 Novemba, 2023

## TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni anapenda kuwatangazia na kuwakaribisha wananchi wote wa Manispaa ya Kinondoni kwenye Mkutano wa Baraza la Madiwani utakaofanyika Novemba 22, 2023. Mkutano huo utafanyika katika ukumbi wa Manispaa ya Kinondoni kuanzia saa 4 asubuhi.

Mkutano huo, pamoja na mambo mengine utapokea na kujadili taarifa za robo ya kwanza ya kipindi cha Julai hadi Septemba, 2023 za utekelezaji wa kazi za Kamati za Kudumu za Halmashauri ya Manispaa.

  
**Aquilinus A. Shiduki**

**Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini**