

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI



Tarehe: 27 Oktoba, 2023

TAARIFA KWA UMMA

Kumekuwepo na taarifa inayosambaa katika baadhi ya makundi sogozi kuhusiana na ushirikiano kati ya Manispaa na DDC ya uuzwaji wa viwanja vya matumizi mbalimbali eneo la Mabwepande kupitia Bunju 'A'.

Tunapenda kuufahamisha umma kuwa, taarifa hizo siyo za kweli na pindi itakapotokea zoezi la uuzwaji wa viwanja tutawajulisha kwa njia iliyo rasmi.

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Barua zote zitumwa kwa Mkurugenzi wa Manispaa Manispaa ya Kinondoni, S.L.P. 31802, 3 Barabara ya Morogoro, 14883 Dar es Salaam,
Unawaza pia kuwasiliana nasi kwa Simu: +255 2170173 Nukushi: 2172606, Barua pepe - md@kinondonimc.go.tz