JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. JA.75/345/01/33 24/04/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kufuatia Serikali kutoa idhini ya Utekelezaji wa lkama na Bajeti kwa Ajira Mpya katika
Mwaka wa Fedha 2022/2023, kwa Kibali chenye Kumb. Na. FA.97/228/01 “TEMP’/06
cha Ta-rehe 06 Aprili, 2023, Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni inatangaza nafasi
ya Ajira kwa Kada ya Madereva kwa Watanzania wenye sifa kama ilivyoainishwa hapé

chini:-
DEREVA DARAJA LA 1l - NAFASI MBILI (2)

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI .
Kuajiriwa wenye Cheti cha Kidato cha Nne (Form Four) na Leseni ya Daraja E au
C1 ya uendeshaiji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua Mwaka
Mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji
magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi
(VETA) au Chuo kingine. Waombaji wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la
Il watafikiriwa kwanza.

1.2 KAZIIMAJUKUMU YA KUFANYA

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
i. Kuwapeleka watumishi maenec mbalimbali kwenye safari za kikazi.

jii. Kufanya Matengenezo madogomadogo ya gari

iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari

vi. Kufanya Usafi wa gari na

vii. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

1.3 MSHAHARA
Ngazi ya Mshahara wa Serikali TGS.BA



NB: MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI:-

Vi.

vii.

Xi.

Xii.

Waombaiji wote wawe raia wa Tanzania ambao hawazidi umri zaidi ya miaka 45 na
hawapungui umri wa miaka 18,

. Waombaji wote lazima waambatanishe wasifu binafsi (CV) wenye mawasiliano ya

uhakika, anuani, barua pepe na namba za simu.

iii. Waombaiji wote waombe kwa kufuata masharti ya TANGAZO LA KAZI.

Waombaiji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo
a) Cheti cha Msingi cha Uendeshaji Magari kulingana na sifa za nafasi husika.
b) Cheti cha mtihani wa kidao cha nne au sita,
c) Cheti cha kuzaliwa.
d) Nakala ya Kitambulisho cha Uraia (NIDA)
Hati ya matokeo ya kidato cha nne (Result slip) haitafanyiwa kazi.
“Transcript” ambayo haikuambatanishwa na cheti haitafanyiwa kazi.
Kuwasilisha vyeti vya kughushi na maelezo mengine itasababisha kuchukuliwa
hatua za kisheria.
viii. Watumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba nafasi hizi.

. Waombaji ambao walistaafu kazi kwa sababu yoyote ile hawaruhusiwi kuomba

nafasi hizi.

Waombaji waonyeshe wadhamini wawili na mawasiliano yao, anuani na namba za

simu.

Waombaiji wenye vyeti ambavyo vimepatikana nje ya nchi wahakikishe vimehakikiwa

na Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA) na Baraza la Elimu ya ufundi la Taifa

(NACTE) na Tume ya Vyuo Vikuu (TCU).

Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswahili au kiingereza.

xiii. Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili kupitia tovuti ya
Halmashauri — www.kinondonimc.go.tz

wiv. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 07 Mei, 2023 saa tisa na nusu (9:30)
Alasiri.

xv. Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Manispaa.

xvi. Maombi yatakayoletwa kwa mkono hayatapokelewa na hayatafanyiwa kazi

xvii. Maombi yote yatumwe kwa Anuani ainishwa hapa chini na si vinginevyo :-

Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni,

S.L.P. 31902,
Hanifa%.Hamza

DAR ES SALAAM.
MKURUGENZI WA MANISPAA

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni, S.L.P. 31902, 2 Barabara ya Morogoro, 14883 Dar es Salaam, Unaweza pia

kuwasiliana nasi kwa Simu: +255 2170173 Nukushi: 2172606, Barua pepe — hr@kinondonimc.go.tz



