JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL| ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

Tarehe: 10 Januari, 2023

TAARIFA KWA UMMA

WAKATI mhula mpya wa kwanza wa masomo kwa mwaka 2023 ukianza, Manispaa ya Kinondoni
inapenda kuutarifu umma wa Tanzania kuhusu hali ya uandikishaji wanafunzi hadi tarehe
09.01.2023, tarehe ya ufunguzi wa shule, kama ifuatavyo:

1. Wanafunzi wapya wa Darasa la Kwanza Shule za Serikali na Zisizo za Serikali:
* Wanafunzi wavulana wasio na mahitaji maalum ni 6,950 '
* Wanafunzi wasichana wasio na mahitaji maalum ni 7,063
*  Wanafunzi wavulana wenye mahitaji maalum ni 6
*  Wanafunzi wasichana wenye mahitaji maalum ni 8

* Jumla ya wanafunzi wavulana walioandikishwa ni 6,956 na wasichana ni 7,071

Kutokana na uandikishaiji huo, jumla ya wanafunzi walioandikishwa ni 14,027 sawa na asilimia 78
ya maoteo ya wanafunzi 17,954.

2. Wanafunzi wapya wa Elimuy ya Awali Shule za Serikali na zisizo za Serikali:

*  Wanafunzi wavulana wasio na mahitaji maalum ni 2,953

* Wanafunzi wasichana wasio na manhitaji maalum ni 2,773

*  Wanafunzi wavulana wenye mahitaji maalum ni 7

* Wanafunzi wasichana wenye mahitaji maalum ni 3

* Jumla ya wanafunzi wavulana walioandikishwa ni 2,960 na wasichana ni 2,776
ambapo wavulana wana asilimia 119 ya uandikishaji wakati wasichana wana asilimia
106.
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3. . Wanakisomo cha Elimu ya Watu Wazima na Nje ya Mfumo Rasmi (MEMKWA)
* Wanafunzi wa wavulana wasio na mahitaji maalum ni 29 :
* Wanafunzi wa wasichana wasio na mahitaji maalum ni 21

* Jumla ya wanafunzi wavulana walioandikishwa ni 50

4. Wanafunzi walioripoti kuanza Kidato cha kwanza ni:
*  Wanafunzi wavulana ni 3,905
* Wanafunzi wasichana 3,665

* Jumla ya wanafunzi walioripoti Kidato cha kwanza ni 7,570 kati ya 14,272

Mkurugenzi anazidi kuwasisitiza wazazi na walezi kuwapeleka wanafunzi kuendelea na masomo
yao kama Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni, Mheshimiwa Godwin Gondwe, alivyoagiza wakati
akifanya ukaguzi katika baadhi ya shule siku ya tarehe 09.01.2023
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