JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TAARIFA KWA UMMA

Tarehe: 25/10/2021

Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni imepokea Tshs. 3,348,225,807.18 kutoka Wizara
ya Fedha na Mipango za mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na mapambano
dhidi ya UVIKO 19, uliozinduliwa na Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.
Samia Suluhu Hassani Oktaoba 10, 2021 ambapo trilioni 1. 3 zilitolewa na kunufaisha wana

nchi wa nchi nzima.

Katika mgawo wa Tshs. 3,348,225,807.18 . Uliotolewa kwa Manispaa ya Kinondoni,
Tshs. 2,920,000,000/= zitatumika kujenga Madarasa 146 katika Shule za Sekondari,
Tshs. 300,000,000/= zitatumika kujenga huduma ya dharura Hospitali ya Wilaya
Mabwepande, Tshs.55,417,139.58 zitatumika kujenga miundombinu ya Elimu ya Msingi
(vyoo na visima vya maji ) na Tshs. 72,808,667.60 zitatumika katika kampeni ya chanjo ya
UVIKO 19.

Mstahiki Meya wa Manispaa ya Kinondoni Mh. Songoro Mnyonge, kwa niaba ya Kamati ya
fedha na uongozi na baraza la Madiwani amemshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania Mh. Samia Suluhu Hassani kwa mgao huo uliowezesha kutatua changamoto
mbalimbali katika Manispaa ya Kinondoni., katika Sekta ya Elimu na Afya. Aidha, ameahidi

usimamizi mzuri wa fedha hizo ili ziweze kuleta tija.
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