HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UTIAJI SAINI WA MIKATABA YA
UBORESHAJI WA MIUNDOMBINU KATIKA JIJI LA DAR ES SALAAM(DMDP)
KATIKA MANISPAA YA KINONDONI LEO JUMAMOSI TAREHE,2
JUNE,2018.

Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni leo jumamosi tarehe 2,June,2018
imesaini mikataba ya miradi ya uboreshaji wa Miundombinu katika Jiji la Dar
es Salaam {DMDP}fungu la5 na 6 na Makampuni mawili yaliyoshinda Tender
ya Kimataifa yenye thamani ya Tshs 39,087,977,826 kwa ajili ya ujenzi wa
barabara kwa kiwango cha lami, Mifereji,taa za barabarani,njia za watembea
kwa miguusokona vyoo vya umma katika kata tatu za Tandalena
Mwananyamala Manispaa ya Kinondoni na Kata ya Mburahati katika
Manispaa ya Ubungo.

Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni Ndugu Aron T. Kagurumjuli
amesema, wakati akitoa ufafanuzi wakati wa utiaji saini kuwa , Kampuni ya
CRJE(EAST AFRICA LTD) imepewa kazi ya fungu la 5 (package5)katika kata za
Tandale na Mburahati kwa ajili miradi ya ujenzi wa barabara Km 7.96 kwa
kiwango cha lami, mifereji, taa za barabarani, njia za watembea kwa miguu na
vyoo vya umma kwa thamani ya Tshs ,20,340,139,282.84 inayotarajia
kuanza tarehe 4June 2018 na kukamilika tarehe 3,Septemba 2018.

Aidha ameitaja Kampuni ya CHINA RAILWAY SEVENTH GROUP CO.LMT
kupewa kazi ya fungu la 6(package 6) kwa miradi ya ujenzi wa barabara kwa
kiwango cha lami Km.6.30,mifereji,taa za barabarani, njia za watembea kwa
miguu, soko na vyoo vya umma katika Kata ya Mwananyamala yenye thamani
ya Tshs,18,737,838,543.84 inayotarajia kuanza tarehe 4 June, 2018 na
kukamilika tarehe 3 Septemba 2018 na kwamba miradi yote inahusisha fidia
ya Tshs 2,001,054,325.49 kwa wafidiwa 184,



Akizungumza Katika hafla ya utiaji saini Mikataba hiyo Mstahiki meya wa
Manispaa ya Kinondoni Mhe. Benjamin Kawe Sitta alimshukuru Mhe.Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr John Pombe Magufuli na Serikali kuu
kwa Ujumla kwa jitihada zinazofanywa kuboresha miundombinu kwa wakazi
wanaoishi katika maeneo duni na kuwataka wakandarasi waliopewa kazi hiyo
kukamilisha kwa wakati na kuzingatia masharti yote.

Mwisho, Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mhe. Ally Hapi aliyeshuhudia utiaji
saini wa miradi hiyo, pamoja na kupongeza juhudi za serikali kwa kazi kubwa
inayofanya aliwataka wakandarasi wanaopewa miradi hii mikubwa na
Serikali kutekeza kwa ufanisi na kuzingatia thamani ya fedha yaani Value of
money.Aidha aliwaomba kuangalia uwezekano wa kuzisaidia jamii zilizopo
katika maeneo husika kama mchango wao kwa jamii hizo yaani corporate
Social responsibility.
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