JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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FOMU YA USAJILI WA JENGO - JENGO LA KAWAIDA

A. TAARIFA ZA MLIPAKODI
i)Jinalakwanza: ..................... Jina la Kati................... Jina la Mwisho:.....................
ii) Tarehe ya Kuzaliwa: Tarehe......... Mwezi......... MIWAKR: s i sssinanssin
iii) Jinsi: Me [ ] kel ] W Ballil BE00Y . oo b s s i
v) Nambaya Simu:................coceneeee. VI) TING. .o
vii) Aina ya Kitambulisho:...........c..cccoeeenni. viii) Namba ya kitambulisho:.......................

FE 0T O LTALL - 1 SR Halmashaurk . ..c.cocomamms s
Kata ....oooeoeiiiiiiiiiin, Mtaa/Kijiji «...ooovvniniei
ii) Alama maalumu ya Utambulisho................cccooevnnn. iiifina Maarufu.......................

C: MAELEZO YA JENGO .
i) Eneo limepimwa?  Ndiyo ] Hapana ] =

iii) Aina ya Jengo: Kawaida [_]
iv)Matumizi ya Jengo: Makazi [ 1 Biashara [T Makazi na Biashara ] Mengineyo

v) Je jengo lina msamaha wa kodi? Ndiyo [} Hapana =i

vi) Kama jengo ni la Biashara; Toa taarifa za wapangaiji.

NB: Endapo Jengo lina wapangaji zaidi ya wawili, jaza taarifa zao kama hizi kwenye karatasi
nyingine

D) UTHIBITISHO WA MAELEZO .
“Mimi ambaye ni mmiliki wa jengo nathibitisha kuwa taarifa nilizozitoa hapo juu ni za kweli”
Jina Kamili:....... AR PR R 2 ] AR, § [ [ ——

NB: KIAMBATISHO: Hati ya Kiwanja/Leseni ya Makazi/ Leseni ya Udereva/ Kitambulisho cha
~ Taifa/ Cheti cha Mlipakodi TIN/ Kitambulisho cha Mpigakura/ Kitambulisho cha kazi/ Kitambulisho
cha bima ya Afya

“Mimi ambaye ni msimamizi wa zoezi la kukusanya taarifa za majengo, nathibitisha kuwa taarifa hizi
nimezikusanya kutoka kwa mtajwa hapo juu”
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FOMU HII HAIUZWL.



