HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

MKUTANO WA MASHAURIANO WA WADAU JUU YA UJENZI WA KIWANDA
CHA MBOLEA KWA KUTUMIA MALIGHAFI YA TAKA KATIKA ENEO LA
MABWEPANDE MANISPAA YA KINONDONI DAR ES SALAAM TAREHE
31/08/2017.

Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni inakusudia kujenga na kiwanda cha
mhbolea katika eneo la Mabwepande Wilaya ya Kinondoni Dar es salaam
kitakachotumia malighafi ya taka za kwenye masoko. Mradi huu unafadhiliwa
na Jiji la Free and Hanseatic City Hamburg ~ Ujerumani lenye mahusiano na Jiji
la Dar es Salaam.

Ujenzi wa mradi huu unatarajia kuanzia mwezi Septemba, 2017. Halmashauri
ya Manispaa ya Kinondoni, washirika wa mradi na taasisi isiyo ya Kiserikali ya
‘atmosfair gGmbH’ wanapenda kukualika kwenye mkutano wa wadau juu ya
ujenzi na uendeshaji wa mradi huu.

Lengo kuu la mkutano huo ni kujadiliana na wadau mbalimbali namna ya
kuufanya mradi kuwa endelevu na wenye kuzingatia hali ya mazingira.

Mkutano huu utafanyika siku ya Alhamisi tarehe 31/08/2017 kuanzia Saa 4:00
asubuhi katika Ukumbi wa Manispaa ya Kinondoni uliopo Ofisi Kuu za
Manispaa eneo la Magomeni kwenye makutano ya barabara za Morogoro na
Kawawa.

Wadau wote walioalikwa wanaombwa kushiriki ili kufanikisha mkutano huu
muhimu.
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