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MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MABWEPANDE KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 

GHARAMA ZA MIRADI FEDHA ZILIZOTENGWA 2,732,068,741.20 
KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MABWEPANDE Ujenzi wa nyumba za watumishi wa afya katika Hospitali ya 

Mabwepande 

Ujenzi wa jengo la wazazi katika hospitali ya Mabwepande 
Ukarabati wa Zahanati na kuweka mfumo wa umeme waTanesco 

katika Zahanati ya Mbopo 
Ujenzi wa nyumba ya walimu shule ya msingi Mabwepande 

Ukarabati wa nyumba 4 za walimu shule ya msingi Mabwepande 

Ukamilishaji wa bweni la wanafunzi Mbopo sekondari 

Ununuzi wa vitanda na magodoro 100 kwa Bweni la wanafunzi Mbopo 

sekondari 
Ujenzi wa maabara 02 Shule ya sekondari Mabwe Tumaini girls 

Ujenzi wa madarasa 03 shule ya sekondari Mabwepande Tumaini Girls 

ununuzi wa vifaa vya maabara(2) MABWE SEK 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) MBOPO SEK 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) NJECHELE SEK 

Ununuzi wa madawati 100 kwa shule ya sekondari Mabwepande 

Tumaini Girls 

Matengenezo ya Boksi Kalavati Mabwepande - Mji mpya 

Matengenezo ya Boksi Kalavati Mbopo 

Ujenzi wa machinjio ya ng’ombe ya kisasa. 



KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

Ujenzi wa banda la kuku la mafundisho kwa wafugaji malolo. 

Kuendeleza mradi wa kisima cha maji mpiji Mtaa wa Mbopo  

Mabwepande 
Kuboresha huduma ya upatikanaji maji Mabwepande 

Kuwezesha ujenzi wa mabweni 2 kwa ajili ya matuizi ya wanafunzi wa 

kilimo katika Kituo cha Kilimo Kata ya Mabwepande  
Kuwezesha vikundi 4 vya vijana kufanya kilimo cha kitalu nyumba 

(Green house farming). 
Kuwezesha ujenzi wa jengo la maabara katika Kituo cha Kilimo Mjini 

Malolo Kata ya Mabwepande 
JUMLA KATA YA MABWEPANDE 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MSASANI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 1,464,300,640.00 

 
  KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MSASANI Ujenzi wa matundu 16 ya vyoo shule ya msingi Bongoyo 
Ukarabati wa vyumba 8 vya madarasa shule ya msingi Msasani 

A 

Ukarabati wa vyumba 7 vya madarasa shule ya msingi 

Oysterbay 
Kufanya ukarabati wa madarasa 08 Oysterbay sekondari 

Kusafisha na kupanua mto Feza 
Ujenzi wa barabara ya Twiga - Rufiji Km 0.5 

Matengenezo ya barabara ya Ali Bin Said Avenue Km 0.5 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Kenyatta Km 1.4 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Toure Drive Km 

5.5 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Chole Km 3.0 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Kimweri Km 2.3 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Kaunda Km 0.75 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Katoke Km 0.3 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Karume Km 1.5 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Yatch Km 0.25 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Zambia Km 0.3 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Slipway Km 2.1 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Haile Selasie Km 

5.1 



  KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

Ujenga ofisi ya kata Msasani 

Ujenzi wa uzio wa josho la kuogeshea mbwa Oysterbay. 

JUMLA KATA YA MSASANI 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MAKONGO KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 554,089,286.95 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MAKONGO Ujenzi wa zahanati mpya Makongo Juu 
Ujenzi wa zahanati mpya Changanyikeni 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) LONDA SEK 

Matengenezo maalum barabara ya changanyikeni Shule 

KM 2.20 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya 

Changanyikeni  Km 2.8 
JUMLA KATA YA MAKONGO 

 

 

 



 

 

MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MBEZI JUU KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 

 
FEDHA ZILIZOTENGWA 447,021,400.00 

 
KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MBEZI JUU Ununuzi wa vifaa vya Wodi ya wazazi zahanati ya Ndumbwi 

Ujenzi wa incinerator zahanati ya Ndumbwi 

Ununuzi wa madawati 100 kwa shule ya sekondari Mbezi juu 

Umaliziaji wa ujenzi wa madarasa 06 shule ya sekondari Mbezi 

juu 
Matengenezo ya Boksi Kalavati Ndumbwi Dispensary 

Matengenezo ya Boksi Kalavati Ndumbwi II 

kuongeza upatikanaji wa maji safi na salama katika kata ya 

Mbezi Juu 
Kusambaza huduma ya majisafi katika mataa wa SAKUVEDA 

Kujenga kisima cha maji Mbezi Juu 

JUMLA KATA YA MBEZI JUU 

 
 

 

 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA KAWE  KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 2,511,014,062.65 

 
KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

 
KAWE 

Ujenzi wa matundu 10  ya vyoo shule ya msingi Kawe B 
Ujenzi wa matundu 10  ya vyoo shule ya msingi Mirambo 
Ujenzi wa matundu 10  ya vyoo shule ya msingi Mbezi Beach 

Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kawe 
Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kawe B 
Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Lugalo 
Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mbezi Beach 
Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mirambo 
Ukarabati wa vyumba 8 vya madarasa shule ya msingi Tumaini 
ununuzi wa vifaa vya maabara(01) KAWE SEK 
Ujenzi wa barabara ya Makonde Km 1.8 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Lugalo Golf Km 0.8 
Ujenzi wa kituo cha mafunzo ya mifugo ya kata ya Kawe. 

JUMLA KATA YA KAWE 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA BUNJU KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 535,329,575.90 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

 
BUNJU 

Ujenzi wa TB DOT Unit eneo la Bunju 
Ukamilishaji wa vyumba 2 za walimu boko sekondari 
ununuzi wa vifaa vya maabara(3) BOKO SEK 
ununuzi wa vifaa vya maabara(3) BUNJU SEK 

Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua Basihaya katika kata ya Bunju 
Matengenezo ya Boksi Kalavati la Burumawe 
Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua Basihaya katika kata ya Bunju 
Kukamilisha ujenzi wa madarasa 2 Shule ya msingi Boko 
Kukarabati ofisi ya Kata,Kata ya Bunju 
Kuendeleza mradi wa kisima cha maji Boko Chama 
JUMLA KATA YA BUNJU 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA KIGOGO KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 836,930,000.00 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

KIGOGO Upanuzi wa Zahanati  ya Kigogo 

Ujenzi matundu 16 ya vyoo shule ya msingi Mapinduzi 
Ukarabati wa madarasa 5 shule ya msingi Kigogo 

Ukarabati wa madarasa 8 shule ya msingi Mkwawa 
Ujenzi wa madarasa 3 shule ya sekondari KIGOGO 
Kusafisha na kupanua mto Kibangu 
Ujenzi wa Boksi Kalavati Kigogo – Mburahati  
Kuwezesha ununuzi wa ng’ombe wa maziwa na ujenzi 

wa banda la ng’ombe katika shule ya msingi Kigogo  
JUMLA KATA YA KIGOGO 

 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA KUNDUCHI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 

FEDHA ZILIZOTENGWA 3,295,536,573.90 
KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

KUNDUCHI Ujenzi wa zahanati mpya katika eneo la Kondo 
Upanuzi wa jengo la OPD - Tegeta 
ununuzi wa vifaa vya maabara(3) KONDO SEK 
ununuzi wa vifaa vya maabara(3) MTAKUJA SEK 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Kunduchi Beach km 1.7 
Ujenzi wa barabara ya Tegeta – Nyuki kwa kiwango cha lami km 3.1 
Matengenezo ya sehemu korofi ya Generali Maneno km 2.5 
Kuwezesha ununuzi wa ng’ombe wa maziwa na ujenzi wa banda la 

ng’ombe katika shule ya msingi Ununio kata ya Kunduchi. 
Kukarabati vituo vya kupokelea samaki vya Ununio na Kunduchi  ifikapoa 

Juni 2018 
Kuwezesha uboreshaji na kupendezesha bustani ya Kawe Mtaa wa 

Kilongawima Kata ya Kunduchi katika Manispaa ya Kinondoni 

JUMLA KATA YA KUNDUCHI 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MWANANYAMALA KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 534,744,786.95 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MWANANYAMALA Ujenzi wa Jengo la bima ya Afya hospitali ya Mwananyamala 
Ukarabati wa Majengo katika hospitali ya Mwananyamala. 
Ununuzi wa Generator 1katika hospitali ya Mwananyamala 
Upanuzi wa Zahanati ya Kambangwa 

Ukarabati wa ofisi ya walimu shule ya msingi Msisiri 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) KAMBANGWA SEK 

Ukarabati wa madarasa 04 shule ya sekondari KAMBANGWA 

Ujenzi wa madarasa 04 shule ya sekondari KAMBANGWA 

Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua Dunga katika kata ya 

Mwananyamala 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Iringa km 1.8 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Malanga km 

1.4 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Mwinyijuma km 

2.7 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Kwa Kopa km 

0.5 

JUMLA KATA YA MWANANYAMALA 

 



 

 

MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MAKUMBUSHO KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 1,617,946,036.95 

   

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MAKUMBUSHO Ukarabati wa Ofisi ya kata ya Makumbusho 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) MAKUMBUSHO 

SEK 

 
Ujenzi wa Barabara ya Akachube Km 1.0 

Ukarabati wa madarasa 3 shule ya msingi Minazini 

Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua Mwananyamala 

bwawani hadi mto ng’ombe 
JUMLA KATA YA MAKUMBUSHO 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MBWENI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA  1,304,829,573.90 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MBWENI Ukarabati wa jengo la kujifungulia katika zahanati ya Mbweni 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) MBWENI TETA SEK 

 

Ukarabati wa madarasa 03 MBWENI TETA sekondari 

Ukarabati wa madarasa 03 MBWENI  sekondari 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) MBWENI  SEK 

 

Matengenezo ya sehemu korofi barabara ya Maputo km 0.5 

Matengenezo maalum barabara ya Mbweni Km 1.0 

JUMLA KATA YA MBWENI 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MIKOCHENI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA  1,182,384,786.95 

 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MIKOCHENI Ujenzi wa kliniki ya RCH katika eneo la Mikocheni 
Ukarabati wa madarasa 5 shule ya msingi Mikocheni 
Ukarabati wa madarasa 3 shule ya msingi Ushindi 
Ukamilishaji wa madarasa 08 shule ya sekondari Mikocheni 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) MIKOCHENI  SEK 
Ununuzi wa madawati 100 kwa shule ya sekondari MIKOCHENI 
Ujenzi wa maabara 03 Shule ya sekondari Mikocheni 
Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua  Mtaa wa Darajani (TMJ) katika kata 

ya Mikocheni 
Madeni ya Ujenzi wa barabara za zege za migombani na Chwaka 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Garden km 2.6 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya ITV km 2.3 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Regent km 0.9 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Migombani km 1.25 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Chato  
km 0.7 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Mazinde km 0.55 
Matengenezo maalum barabara ya Mikocheni ‘B’ km 0.9 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya viongozi km 2.8 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Ursino km 0.9 
JUMLA KATA YA MIKOCHENI 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA NDUGUMBI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 

 
FEDHA ZILIZOTENGWA 527,436,906.95 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

NDUGUMBI Ukarabati wa mfumo wa majitaka katika kituo cha afya 

Magomeni 
Landscaping na ujenzi wa mifereji katika kituo cha afya 

magomeni 
Ukarabati na upanuzi wa chumba cha kujifungulia kituo cha 

afya Magomeni 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) TURIANI SEK 

Ukarabati wa ofisi ya kata,Kata ya Ndugumbi. 

Ukarabati wa uzio wa shule ya Turiani 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Kondoa km 1.5 

JUMLA KATA YA NDUGUMBI 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA WAZO KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA  308,222,960.85 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

WAZO Ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Salasala 
Ukamilishaji wa nyumba 01 ya mwalimu Twiga Sek 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) KISAUKE SEK 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) TWIGA SEK 

Kufanya ujenzi wa choo shule Mpya ya sekondari Mivumoni SEK 

Kufanya ujenzi wa choo shule  ya sekondari MAENDELEO SEK 

Ukarabati wa madarasa 05 TWIGA sekondari 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) MAENDELEO SEK 

Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua kutoka Salasala hadi mto 

Magwaza kata ya Wazo 

Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua kutoka Salasala hadi mto 

Magwaza kata ya Wazo 

Matengenezo ya sehemu korofi barabara ya Mboma km 2.2 

Kufanya matengenezo ya magari 2 na usimamizi wa miradi 

iliyoachwa na wafadhili Good Neighbours 

 JUMLA KATA YA WAZO 

 



 

 

MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA KIJITONYAMA KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 291,363,536.95 

  

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

 

KIJITONYAMA 

 

 

Landscaping na ujenzi wa mifereji katika  zahanati ya 

Mwenge 
13,000,000.00 

ununuzi wa vifaa vya maabara(3) SALMA KIKWETE SEK 1,414,786.95 

 
Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua Bwawani kata ya 

Kijitonyama 
70,000,000.00 

Mtengenezo ya mara kwa mara barabara ya Africasana 

km 1.1 
11,130,000.00 

Mtengenezo ya mara kwa mara barabara ya Ali Maua 

km 1.8 
7,750,000.00 

Mtengenezo ya mara kwa mara barabara ya Kajenge km 

1.9 
13,250,000.00 

Matengenezo ya sehemu korofi barabara ya Sayansi – 

Kipande km 0.15 
50,000,000.00 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Sayansi 

km 0.65 
10,600,000.00 

Matengenezo ya sehemu korofi barabara ya Msikitini - 

Mwenge km 0.3 
30,000,000.00 

Matengenezo ya sehemu korofi barabara ya Kanisani 

TAG - Mwenge km 0.5 
40,000,000.00 

Ukarabati wa madarasa 5 shule ya msingi  Kijitonyama 44,218,750.00 

 JUMLA KUU KIJITONYAMA  

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MAGOMENI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 

 
FEDHA ZILIZOTENGWA 413,402,120.00 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MAGOMENI Ujenzi wa uzio shule ya msingi Ali Hassan Mwinyi 

Ujenzi wa uzio shule ya msingi Magomeni 

Ujenzi wa matundu 16 ya vyoo shule ya msingi Magomeni 

Ukarabati wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Ali Hassan 

Mwinyi 
Ujenzi wa zahanati mpya eneo la Magomeni 

Kusafisha na kupanua mto Ng’ombe 

Ujenzi wa uzio wa shule ya msingi Alli Hassan Mwinyi 

Ujenzi wa uzio wa shule ya msingi Magomeni 

Ujenzi wa matundu 16 ya vyoo shule ya Msingi Magomeni 

Ukarabati wa madarasa 3 shule ya msingi  Alli Hassan Mwinyi 

Matengenezo ya mara kwa mara Barabara ya Chemchem km 0.8 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Idrisa km 1.1 

 JUMLA KATA YA MAGOMENI 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA TANDALE KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 329,000,000.00 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

TANDALE Ujenzi wa matundu 16  ya vyoo shule ya msingi Muhalitan 

Ujenzi wa matundu 16  ya vyoo shule ya msingi Hekima 

Ujenzi wa matundu 16  ya vyoo shule ya msingi Tandale Magharibi 

Ujenzi wa matundu 16  ya vyoo shule ya msingi Tandale 

Ukarabati wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Tandale 

Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa shule ya msingi Muhalitan 

Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua Goda kata ya Tandale 

Matengenezo ya mara kwa mara  barabara ya Mlandizi km 5.1 

 JUMLA KATA YA TANDALE 

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA MZIMUNI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 1,453,013,378.00 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

MZIMUNI Ujenzi wa matundu 16 ya vyoo shule ya msingi Mzimuni. 

Ukamilishaji wa uzio shule ya msingi Mzimuni. 

Ukarabati wa nyumba 1 ya mwalimu shule ya msingi Mikumi 

Ukamilishaji wa madarasa 06 shule ya sekondari Mzimuni 

Ununuzi wa madawati 100 shule ya sekondari Mzimuni 

Kufanya matengenezo ya mfereji wa maji ya mvua katika Kata ya 

Mzimuni 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Madaba km 0.4 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Mikumi km 1.4 

Matengenezo ya sehemu korofi barabara ya Ruaha Km 0.4 

Matengenezo ya sehemu korofi barabara ya Shoka Km 0.5 

Ujenzi Wa Soko la Kisasa Magomeni. 

Kujenga kisima cha maji Mzimuni 

Kukarabati ofisi ya kata, Kata ya Mzimuni 

 JUMLA KATA YA MZIMUNI 

 

 

 

 

 



MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA HANANASIFU KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA 412,426,986.95 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

HANANASIFU ununuzi wa vifaa vya maabara(3) HANANASIF SEK 

Ujenzi wa madarasa 04 Hananasif SEK 

Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua katika kata ya Hananasifu 

Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Hananasifu km 0.75 

Matengenezo ya smara kwa mara barabara ya Sterio km 1.1 

Ujenzi wa Zahanati Mpya Kata ya Hananasifu 

 JUMLA  KATA YA HANANASIF 

 



 

MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA KATIKA KATA YA KINONDONI KWA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 
FEDHA ZILIZOTENGWA  80,130,000.00 

KATA MIRADI ILIYOPELEKWA 

KINONDONI Ujenzi wa mfereji wa maji ya mvua kutoka Best Bite hadi 

King Solomon 
Matengenezo ya mara kwa mara barabara ya Tunisia 

km 0.8 
Kujenga mradi wa maji Kinondoni shamba 

JUMLA  KATA YA KINONDONI 

 


