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Idara ya elimu sekondari imepewa jukumu la kusimamia ujenzi wa vyumba 146 vya 

madarasa kwa jumla ya shule za sekondari 25 kwa gharama ya Tsh 2,920,000,000.00 

kutoka OR-TAMISEMI. Kwa sasa ujenzi huu upo katika ngazi tofauti tofauti kulingana 

na shule hadi shule kama inavyo ainishwa. 

 

1. Mabwe Tumaini sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa sita (06): Ujenzi upo 

katika hatua ya ukuta unaelekea kufunga lenta na madarasa 3 ukuta umekamilika 

leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika picha hapa chini. 

 

 

2. Kondo sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa sita (06): Ujenzi upo katika hatua 

ya ukuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika picha hapa chini. 

  



3. Songoro Mnyonge sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa kumi (10): Ujenzi 

upo katika hatua ya kifusi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyoneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 

 

4. Boko sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa viwili (02): Ujenzi upo katika hatua 

ya lenta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika picha hapa chini. 

 

 



5. Salma Kikwete sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa viwili (02): Ujenzi upo 

katika hatua ya kupandisha kuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa 

katika picha hapa chini. 

 

 

6. Mbweni Teta sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa saba (07): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga jamvi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 



7. Mbezi Juu sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa sita (06): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga jamvi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 

8. Oysterbay sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa viwili (02): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga kifusi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini 

 



9. Maendeleo sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa nane (08): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga kifusi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 

 

 



10. Magomeni Makuti sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa matatu (03): Ujenzi 

upo katika hatua ya kupandisha kuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa 

katika picha hapa chini. 

 

 

11. Kisauke sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa viwili (02): Ujenzi upo katika 

hatua ya kupandisha kuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 



12. Kawe Ukwamani sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa nane (08): Ujenzi upo 

katika hatua ya kupandisha kuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa 

katika picha hapa chini 

 

 

 

 

 

 



13. Daniel Chongolo sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa kumi (10): Ujenzi upo 

katika hatua ya kufunga lenta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 

14. Mtakuja beach sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa viwili (02): Ujenzi upo 

katika hatua ya kupandisha kuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa 

katika picha hapa chini. 

 



15. Kambangwa sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa sita (06): Ujenzi upo katika 

hatua ya lenta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika picha hapa 

chini. 

 

 

16. Mivumoni sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa saba (07): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga kifusi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 



17. Bunju A sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa sita (06): Ujenzi upo katika hatua 

ya kumwaga kifusi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika picha hapa 

chini 

 

 

 

 

 

 



18. Makongo Juu sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa sita (06): Ujenzi upo katika 

hatua ya kupandisha kuta kwa vyumba 3 na kumwaga kifusi kwa vyumba 3 leo 

tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika picha hapa chini. 

 

 



 

 

19. Twiga sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa matano (05): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga kifusi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 



20. Kijitonyama sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa nane (08): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga jamvi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 

21. Makumbusho sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa nane (08): Ujenzi upo 

katika hatua ya kupandisha kuta kwa darasa 01 na kumwaga kifusi kwa vyumba 

02 na vyumba 05 hatua za msingi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa 

katika picha hapa chini.  

 

 

 



 

 

22. Mikocheni sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa manne (04): Ujenzi upo katika 

hatua ya kumwaga kifusi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 



23. Mabwe sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa nane (08): Ujenzi upo katika 

hatua ya kupandisha kuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



24. Michael Tarimo sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa kumi (10): Ujenzi upo 

katika hatua ya ujenzi wa msingi leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa 

katika picha hapa chini. 

 

 

 



25. Mbweni sekondari mradi wa ujenzi wa madarasa manne (04): Ujenzi upo katika 

hatua ya kupandisha kuta leo tarehe 19/11/2021. Kama inavyooneshwa katika 

picha hapa chini. 

 

 

 

 

 


