
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

 

 

OFISI YA RAIS, 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  

 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI 
 

 

 

 

 

MPANGO WA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO 

DHIDI YA UVIKO -19 

 

 

 

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 146 HADI KUFIKIA 

TAREHE 03 DISEMBA, 2021 

 

 

 

 

 

 

IMETAYARISHWA NA: 
MANISPAA YA KINONDONI, 
S.L.P. 31902, 

DAR ES SALAAM.           03 DISEMBA, 2021 
 



NAMBA 01: 
JINA LA SHULE: KONDO SEKONDARI 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 4 kati ya 6 upo hatua ya kupaua 
 

Ujenzi wa vyumba 2 kati ya 6 bado havija pigwa mbao za kenchi 
kwa ajili ya kupauliwa 
 

 

 



NAMBA 02: 
JINA LA SHULE: Mtakuja Beach Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya kupiga bati 

 

  

 



NAMBA 03: 
JINA LA SHULE: Boko Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya umaliziaji 
 

Picha Na. 1: Ujenzi upo hatua ya umaliziaji 

Picha Na. 2: Sehemu ya ndani ya darasa ikiwa imeshawekwa gypsum board 



NAMBA 04: 
JINA LA SHULE: Mabwe Tumaini Girls Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya upauaji 
 

 

 

 



NAMBA 05: 
JINA LA SHULE: Mabwe Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 yapo katika hatua ya upauaji  
 

 

 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 06: 
JINA LA SHULE: Oysterbay Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya umaliziaji 
 

 

 

 

 

 

 



 

NAMBA 07: 
JINA LA SHULE: Kisauke Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya umaliziaji 
 

 

 

 

 

 

 



 

 

NAMBA 08: 
JINA LA SHULE: Makongo Juu Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya kupaua 
 

 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 09: 
JINA LA SHULE: Songoro Mnyonge Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 200,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 3 kati ya 10 upo katika hatua ya kupaua 
 

 

 



NAMBA 10: 
JINA LA SHULE: Twiga Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 5 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 100,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 5 upo katika hatua ya kuezeka 
 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 11: 
JINA LA SHULE: Kambangwa Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya umaliziaji 
 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 12: 
JINA LA SHULE: Magomeni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 60,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 3 upo katika hatua ya umaliziaji 
 

 

 

 

 

 



 
NAMBA 13: 
JINA LA SHULE: Mbezi Juu Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 kati ya 6 upo katika hatua ya kujenga tofali juu  
ya lenta 
                                              Ujenzi wa vyumba 4 kati ya 6 upo katika hatua ya kupaua 
 

 

 



NAMBA 14: 
JINA LA SHULE: Makumbusho Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 3 kati ya 8 upo katika hatua ya upauaji 
 

Ujenzi wa vyumba 5 kati ya 8 upo katika hatua ya kujenga tofali juu 
ya lenta 

 

 

Picha Na. 1: Hatua ya upauaji wa vyumba 2 



 

Picha Na. 2: Hatua ya upauaji chumba 1 

 

Picha Na. 2: Ujengaji tofali baada ya lenta vyumba 5 



NAMBA 15: 
JINA LA SHULE: Mikocheni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 80,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 4 upo katika hatua ya upauaji 
 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 16: 
JINA LA SHULE: Kijitonyama Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 kati ya 8 upo katika hatua ya kujenga kuta 
 

   Ujenzi wa vyumba 6 kati ya 8 upo katika hatua ya kupaua 
 

 

 



 
NAMBA 17: 
JINA LA SHULE: Mivumoni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 140,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 7 upo katika hatua ya ujenzi wa tofali juu ya lenta 

    

 

 



NAMBA 18: 
JINA LA SHULE: Bunju A Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya kupaua 

 

 
 



NAMBA 19: 
JINA LA SHULE: Kawe Ukwamani Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 upo katika hatua ya kupaua 
 

 

 

 



NAMBA 20: 
JINA LA SHULE: Michael Tarimo Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 200,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 10 upo katika hatua ya kujenga kuta za boma 
 

 

 



NAMBA 21: 
JINA LA SHULE: Daniel Chongolo Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 200,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 10 upo katika hatua ya umalizaji 

 

 

 

 

 



NAMBA 22: 
JINA LA SHULE: Salma Kikwete Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya upauaji 
 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 23: 
JINA LA SHULE: Maendeleo Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 upo katika hatua ya upauaji 

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 24: 
JINA LA SHULE: Mbweni Teta Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 140,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 7 upo katika hatua ya kuezeka 
 

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 25: 
JINA LA SHULE: Mbweni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 80,000,000/= 
TAREHE: 03 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 4 upo katika hatua ya kupaua 

 

 

 

  


