
 
 
 
 
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

 

 

OFISI YA RAIS, 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  

 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI 
 

 

 

 

 

MPANGO WA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA 

MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO -19 

 

 

 

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 

 

 

 

 

 

 

IMETAYARISHWA NA: 
IDARA YA ELIMU SEKONDARI, 
S.L.P. 31902, 

DAR ES SALAAM.           26 NOVEMBA, 2021 
 

 

 

 



HALI YA MAENDELEO YA UJENZI KATIKA PICHA, FEDHA ZA UVIKO-19 

 

1. Jina la Shule: SALMA KIKWETE SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 2 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kukamilika kwa boma 

  

 

2. Jina la Shule: KAMBANGWA SEKONDARI 

Mradi: Ujenzi wa vyumba 6 

Tarehe: 26 Novemba, 2021 

Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga mbao kwa ajili ya kupaua 

 

 



3. Jina la Shule: MIKOCHENI SEKONDARI 

Mradi: Ujenzi wa madarasa 4 

Tarehe: 26 Novemba, 2021 

Hali ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kujenga tofali baada ya kufunga lenta 

 

 

4. Jina la Shule: MAENDELEO SEKONDARI 

Mradi: Ujenzi wa madarasa 8 

Tarehe: 26 Novemba, 2021 

Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kufunga lenta na kujengea tofali 

 

 



5. Jina la Shule: MBEZI JUU SEKONDARI 

Mradi: Ujenzi wa madarasa 6 

Tarehe: 26 Novemba, 2021 

Hatua ya utekelezaji: Ujenzi wa madarasa 4 kati ya 6 upo katika hatua ya lenta 

 

Ujenzi wa madarasa 2 kati ya 6 upo katika hatua ya kujaza 

kifusi 

 

 

 

 



6. Jina la Shule: MBWENI TETA SEKONDARI 

Mradi: Ujenzi wa madarasa 7 

Tarehe: 26 Novemba, 2021 

Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya kufunga boksi za nguzo ili         

kufunga lenta 

 

 

7. Jina la Shule: MABWE TUMAINI SEKONDARI 

Mradi: Ujenzi wa madarasa 6 

Tarehe: 26 Novemba, 2021 

Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kufunga lenta madarasa 3 na madarasa 

3 hatua ya kupandisha kuta 

 

 

 



 

 

8. Jina la Shule: SONGORO MNYONGE SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 10 
Tarehe: 26 Novemba. 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupandisha kuta 

 

 

 

9. Jina la Shule: OYSTERBAY SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 2 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kufunga nguzo na kumwaga zege 

 

 



 

 

10.  Jina la Shule: TWIGA SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 5 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Madarasa 2 yapo katika hatua ya kujengea “form work” 
                                     Darasa 1 lipo hatua ya kupanga mawe 
                                     Madarasa 2 yapo hatua ya kujaza kifusi cha msingi 

 

 

11.  Jina la Shule: MAKONGO JUU SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 6 
Tarehe: 26 Novemba. 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kufunga boksi la lenta 

  



 

12.  Jina la Shule: MABWE SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 8 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi hatua ya kufunga lenta 

 

 

13.  Jina la Shule: MTAKUJA BEACH SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 2 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kukamilika kwa boma 

 



 

14.  Jina la Shule: MBWENI SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 4 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kukamilika kwa boma 

   

 

15.  Jina la Shule: MAKUMBUSHO SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 2 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi umefikia hatua ya lenta 

 

 



 

16.  Jina la Shule: DANIEL CHONGOLO SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 10 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi wa madarasa 4 upo hatua ya kupaua 
                                    Ujenzi wa madarasa 6 upo hatua ya kukamilika kwa boma  

 

 

 



 

17.  Jina la Shule: MIVUMONI SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 7 
Tarehe: 26 Novemba. 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya kupandisha kuta 

 

 

18.  Jina la Shule: KONDO SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 6 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya kufunga lenta 

 

 



 

19.  Jina la Shule: KISAUKE SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 2 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi umefikia hatua ya kukamilika kwa boma 

 

 

20.  Jina la Shule: KIJITONYAMA SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 8 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi wa madarasa 2 upo katika hatua ya kumwaga kifusi 
                                    Ujenzi wa madarasa 3 upo katika hatua ya kupandisha kuta 
            Ujenzi wa madarasa 3 upo hatua ya kumwaga zege la lenta 

 



 

 

 



 

21.  Jina la Shule: BOKO SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 2 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupaua 

 

 

22.  Jina la Shule: MICHAEL TARIMO SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 10 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kumwaga zege la msingi 

 
 



 

23.  Jina la Shule: BUNJU A SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 6 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya kufunga lenta 

 

 

24.  Jina la Shule: KAWE UKWAMANI SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 8 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya kupaua 

 



 

 

 

25.  Jina la Shule: MAGOMENI SEKONDARI 
Mradi: Ujenzi wa madarasa 3 
Tarehe: 26 Novemba, 2021 
Hatua ya utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya kupaua na kupiga plasta 

 

 

 


