
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

 

 

OFISI YA RAIS, 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  

 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI 
 

 

 

 

 

MPANGO WA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO 

DHIDI YA UVIKO -19 

 

 

 

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 146 HADI KUFIKIA 

TAREHE 09 DISEMBA, 2021 

 

 

 

 

 

 

IMETAYARISHWA NA: 
MANISPAA YA KINONDONI, 
S.L.P. 31902, 

DAR ES SALAAM.           09 DISEMBA, 2021 
 



NAMBA 01: 
JINA LA SHULE: KONDO SEKONDARI 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo hatua ya upauaji na “skimming” 
 

 



 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 02: 
JINA LA SHULE: Mtakuja Beach Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

  



 

 



NAMBA 03: 
JINA LA SHULE: Boko Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 
 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



 
NAMBA 04: 
JINA LA SHULE: Mabwe Tumaini Girls Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 



 
NAMBA 05: 
JINA LA SHULE: Mabwe Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 
    
    

 
 

 

 

 

 

 

 

 



 

NAMBA 06: 
JINA LA SHULE: Oysterbay Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 07: 
JINA LA SHULE: Kisauke Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 08: 
JINA LA SHULE: Makongo Juu Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya kupaua na “skimming” 
 

 

 



NAMBA 09: 
JINA LA SHULE: Songoro Mnyonge Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 200,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 10 upo katika hatua ya kupaua 
 

 



 

 



 
NAMBA 10: 
JINA LA SHULE: Twiga Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 5 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 100,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 5 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 11: 
JINA LA SHULE: Kambangwa Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 12: 
JINA LA SHULE: Magomeni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 60,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 3 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 



 

 
 
 



NAMBA 13: 
JINA LA SHULE: Mbezi Juu Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya upauaji na upigaji plasta 
 

 
                                  
 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 14: 
JINA LA SHULE: Makumbusho Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 upo katika hatua ya ukamilishaji 

    

 

 



 
 

 



NAMBA 15: 
JINA LA SHULE: Mikocheni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 80,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 4 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 16: 
JINA LA SHULE: Kijitonyama Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 
    

 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 17: 
JINA LA SHULE: Mivumoni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 140,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 7 upo katika hatua ya upauaji 

    

 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 18: 
JINA LA SHULE: Bunju A Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 120,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 6 upo katika hatua ya uezekaji 
 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 19: 
JINA LA SHULE: Kawe Ukwamani Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 20: 
JINA LA SHULE: Michael Tarimo Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 200,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 10 upo katika hatua ya kupaua 
 

 

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 



NAMBA 21: 
JINA LA SHULE: Daniel Chongolo Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 200,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 10 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 22: 
JINA LA SHULE: Salma Kikwete Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 40,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 2 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 

 



NAMBA 23: 
JINA LA SHULE: Maendeleo Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 160,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 8 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NAMBA 24: 
JINA LA SHULE: Mbweni Teta Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 140,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 7 upo katika hatua ya ukamilishaji 
 

 
 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

NAMBA 25: 
JINA LA SHULE: Mbweni Sekondari 
MRADI: Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa 
GHARAMA ZA UJENZI: Tsh. 80,000,000/= 
TAREHE: 09 Disemba, 2021 
HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi wa vyumba 4 upo katika hatua ya ukamilishaji 

 

 

 

  


