
                     
                           JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

 

 

OFISI YA RAIS, 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  

 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI 
  

 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni anawatangazia wamiliki wote 

wa nyumba za kulala wageni (Guest House) kuwa, mnatakiwa kusajili 

upya nyumba zenu za kulala wageni kuanzia tarehe 01 hadi 15 Desemba 

2023. Usajili utafanyika katika Ofisi zetu za Divisheni ya Biashara 

zilizopo jengo la Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni, Magomeni. 

Usajili huu utahusisha pia nyumba za kulala wageni hata zenye chumba 

kimoja. Unatakiwa kufika katika Ofisi zetu za Divisheni ya Biashara  

ukiwa na kitabu cha kulala wageni  (Register).  

 

Baada ya tarehe 15/12/2023 msako mkali utafanyika na atakaye bainika 

kutosajili nyumba ya kulala wageni atachukuliwa hatua kali ya kisheria 

ikiwemo kulipishwa faini ya Shilingi Milioni Moja. 

 

 

Tangazo hili limetolewa na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni. 

                                     Leo Tarehe 22-11-2023 
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