JAMHURI YA MUUNGANO A TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI ANAPENDA
KUVITANGAZIA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU VILIVYO
NA SIFA ZA KUPATA MIKOPO ISIYO NA RIBA KWA ROBO YA TATU NA YA NNE MWAKA WA
FEDHA 2022/2023, KUWA MANISPAA IMEANZA KUPOKEA MAOMBI YA MIKOPO HIYO ISIYO
NA RIBA. KIASI CHA FEDHA KILICHOTENGWA KWA AJILI YA MIKOPO HIYO NI
4,685,514,600/-, IKIWA NI 10% YA MAPATO YA NDANI YA MANISPAA. HIVYO MNAOMBWA
KULETA MAOMBI YA MIKOPO. MAOMBI HAYO YAANZIE NGAZI YA KATA, NA YAHAKIKIWE
NA AFISA MAENDELEO YA JAMII NGAZI YA KATA, KISHA YAPITISHWE NA KAMATI YA
MAENDELEO YA KATA.

MCHANGANUO WA FEDHA ZILIZOTENGWA KWA VIKUNDI HUSIKA NI KAMA IFUATAVYO:-

= VIKUNDI VYA WANAWAKE - 1,873,005 ,840/-
= VIKUNDI VYA VIJANA - 1,873,005 ,840/-
= VIKUNDI VYA WATU WENYE ULEMAVU - 939,502,920/-

VIGEZO

. KIKUNDI KIWE KIMESAJILIWA

. KIKUNDI KIWE NA KATIBA INAYOONESHA UENDESHAJI WA SHUGHULI ZA KIKUNDI

. KIKUNDI KIWE NA MRADI / MIRADI NA SEHEMU MAALUM INAYOTAMBULIKA YA
KUFANYIA SHUGHULI ZAO.

. UMRI WA VIKUNDI VYA VIJANA NI KUANZIA MIAKA 18 - 35

. KIKUNDI LAZIMA KIWE NA AKAUNTI NAMBA YA BENKI KWA AJILI YA KUPITISHIWA
MKOPO

. IDADI YA WANACHAMA WA VIKUNDI VYA WANAWAKE NA VIJANA NI KUANZIA
WATANO (5) NA KUENDELEA, WALEMAVU NI KUANZIA WAWILI (2)HADI WATANO (5)

VIAMBATANISHO:

. NAKALA YA CHETI CHA USAJILI WA VIKUNDI

. SLIP YA BENKI INAYOONYESHA AKAUNTI NAMBA YA KIKUNDI

. MUHTASARI WA KIKAO CHA KIKUNDI WENYE AGENDA YA KUOMBA MKOPO

. NAKALA YA LESENI YA BIASHARA

. MCHANGANUO WA MRADI UONESHE GHARAMA ZA MRADI NA NAMNA
UTAKAVYOREJESHA MKOPO HUO. (HIVI VYOTE VIWE KATIKA NAKALA TETE
softcopy)

WOTE WENYE SIFA MNAKARIBISHWA
MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI HAYO NI TAREHE 30/04/2023 SAA 9:30 ALASIRI
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Shedrack R. Maximilian
KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA




