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Mimi Mh. Diwani wa Kata/Afisa Mtendaji wa Kata/Afisa Mtendaji wa Serikali ya
Mtaa/ Mwenyekiti wa Seikali ya Mtaa ninathibitisha kwamba eneo/kiwanja
hili/hiki ni mali yake mwombaji na linafaa kuendelezwa hivyo apewe kibali cha
ujenzi anaoomba.
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Ninathibitisha kwamba taarifa nilizotoa ni za kweli na kwamba eneo hili ni mali
yangu mimi mwenyewe na endapo atatokeza mtu mwingine kudai haki juu ya
eneo au na itakapothibitika kuwa taarifa nilizotoa si za kweli nitawajibika mimi
mwenyewe na Halmashauri haitahusika kwa namna yoyote ile.
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KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

TAARIFA ZA UKAGUIZI

(A) MPIMA ARDHI
(i) Eneo linaloombewa kibali cha ujenzi lilishapimwa/halijapimwa
Kama kimepimwa taja namba ya ramani..........ccoeeeeeeiiiiininani,
JINAL SAINI..ceiininnnee. tarehe............
(B) AFISA MIPANGO MUJI
(i) Majira ya nukta (Coordinates)
Mashariki Kaskazini
(X) (Y)
Sketch Map

(i) Namba ya mchoro wa Mipango Miji wa eneo linaloombewa kibali
UJENZI NI TP, DIQ. NO . i

(i) Eneo linaloombewa kibali cha ujenzi linalingana/halilingani na
mchoro wa Mipango Miji wa eneo hilo.

(iv) Kiziduo kiambatanishwe kikiwa kina mhuri na kusainiwa.

(i) Kwa mujibu wa mchoro wa Mipango Miji eneo hilo limepangwa
KW MOTUMIZE YO e e e

(i) Ujenzi UlioOmMBWO Ni...eii e



MAONI:
Sipendekezi/Napendekeza kibali kitolewe
SO AU e

(C)AFISA ARDHI
(i) Eneo linaloombewa kibali cha ujenzi linamilikiwa na........................

WAS.LP. halimilikiwi na mtu au Taasisi yoyote.

MAONI YA JUMLA: (MKUU WA IDARA)

Kutokana na maoni yaliyotolewa, eneo hilo linafaa/halifai kutolewa kibali
cha vjenzi.
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