HALMASHAURI YA MANISPAA KINONDONI

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA HALMASHAURI
KATIKA KIPINDI CHA MIAKA MITANO (5) KWA MWAKA WA

FEDHA 2015/2016 HADI 2019/2020



TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI KISEKTA KATIKA
KIPINDI CHA 2015/2016 HADI 2019/2020



UTANGULIZI

Katika mwaka wa fedha 2015/16 hadi 2019/2020,
Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni imetekeleza
shughuli mbalimbali kisiasa, kiuchumi, kijamii na miradi yao

Maendeleo yenye Jumla ya shilingi 231, 852,025, 396.9

/ilizotokana na vyanzo vya Mapato ya ndani, Serikali Kuu

na wadau wengine wa Maendeleo.



Cont..

Miradi hii inajumuisha:-
* Ujenzi na Ukarabati wa Madarasa na vyoo kwa shule za

Msingi na Sekondari.

« Ununuzi wa Madawati kwa qjili ya Wanafunzi wa Shule za
Msingi na Sekondaii.

» Ujenzi, Ukarabati na Upanuzi wa Zahanati, Vituo vya Afya
na Hospitali.



Cont..

 Ujenzi wa Miradi ya Masoko na Miradi ya Uwekezaqiji.

 Miradi ya Barabara za Lami kupitia Mradi wa DMDP na
TARURA.

» Uendelezaji wa Miradi ya Kilimo na Mifumo.

* Ujenzi wa Kiwanda cha kuchaokata taka na kuzalisha
mbolea mboiji.

« Hali ya ukusanyaqji wa Mapato ya Ndani 2015/16 hadi
2019/2020



Cont..

« Utoqji wa asilimia kumi ya Mikopo ya Wanawake,

vijana na walemavu.
Aidha, Taarifa hii inaainisha hali halisi ilivyokuwa Mwaka
2015 na Utekelekezaji wa Miradi hadi kufikia Juni, 2020.
Pamoja na Utangulizi huu taarifa ya kina inaanzia ukurasa

wa 2-6



1.1 TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI KISEKTA KATIKA
KIPINDI CHA 2015/16 HADI 2019/2020



IDARA/SEKTA



ELIMU MSINGI

UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA KATIKA SHULE
MPYA ZA MSINGI



SHULE YA MSINGI HERI
MISINGA



SHULE YA MSINGI ALLY HAPPI




SHULE YA MSINGI MIVUMONI




SHULE YA MSINGI MKOANI




C.

Ukarabati wa Vyumba vya Madarasa




Matundu ya Vyoo
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ELIMU SEKONDARI

UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA KATIKA SHULE
MPYA ZA SEKONDARI (O-LEVEL)



SHULE YA SEKONDARI MZIMUNI




HULE YA SEKONDARI KUITONYAMA




CHUMBA CHA KOMPYUTA SHULE YA SEKONDARY KIJITONYAMA
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SHULE YA SEKONDARI MAGOMENI




SHULE YA SEKONDARI MIVUMONI




C.

SHULE MPYA ZA SEKONDARI (A-LEVEL)



SHULE YA SEKONDARI MABWE TUMAINI GIRLS
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SHULE YA SEKONDARI MBWENI TETA
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: Ujenzi wa Matundu ya Vyoo
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J. Nyumba za Walimu
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: Ujenzi wa Majengo ya Utawala




AFYA



A. Zahanati ya Mikoroshini (Imekamilika)
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A. Zahanati ya Magomeni




Zahanati ya Makumbusho

A.




A. Zahanati ya Bunju




Kituo cha Afya-Kigogo
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Shituo cha Afya Tandale
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MCHANA: SAA 6.00 - 7.00
JIONI . SAA 10.00 - 1200
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f. a_ari ya Kubeba Wagonjw
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HALNASHAURI YA NARSPAAYAKINONDONI
GARILA KUBEBAMAGON.JWA
IKITUO CHA AFYA HAGOMEN!




g. Jenereta
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FEDHA NA BIASHARA



a. Masoko




b. Vituo vya Kukusanyia Mapato

A  HALMASHAURI YA MANISPA YA KINONDONI 1
OFISI YA KCDIYR MAPATO
issso o ALESENIZA BIASHARA + uswauuwsn-nununnzum m .




ato




d. Magari ya Kukusanyia Mapato




MIPANGO, TAKWIMU NA UFUATILIAJI

Miradi ya Kimkakati na Uwekezaqji



Soko la Magomeni
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Soko la Tandale
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Uwanja wa Michezo Mwenge

NDONIMUNICIPAL
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Design ya Uwanjwa wa Mpira-Mwenge HATUA ILIYOFIKIWA



Stendi ya Mwenge



UTAWALA



Ujenzi wa ofisi za kata (Kigogo, Magomeni, Kunduchi na Mbezi Juvu)




b. UjenZ| wa Jengo la U’rqwaa
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BARABARA

UJENZI WA BARABARA ZA LAMI



q. Ujenzi wa Barabara (kmc)-DMDP




b. Ujenzi wa Barabara na Matengenezo Madogo madogo-TARURA
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KILIMO



Vituo vya Mafunzo ya kilimo (Malolo na Nanenane Morogoro)
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MIFUGO



Ujenzi wa Machinjio ya Kuku
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USAFI NA MAZINGIRA
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Ujenzi wa kiwanda cha kuchakata TAKA na Kuzalisha Mboiji
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MAENDELEO YA JAMII

Uwezeshaji wananchi kiuvchumi (Mikopo)



Wanawake - Vikundi 3,858
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Vijana Vikundi 2004
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