

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI



Kumb Na. MEK/VU/KMM/32/

**KWENDA KWA : MKURUGENZI WA MANISPAA**

**KUTOKA KWA : MHANDISI WA MANISPAA**

**TAREHE : 18 SEPTEMBER, 2018**

## **YAH: MAOMBI YA TAKRIBALI ZA UJENZI**

Idara ya Mipango Miji na Mazingira kwa kushirikiana na Idara za Afya, Usafishaji, Ujenzi na Zimamoto zimechunguza maombi ya ramani za majengo zapatazo 61, Kati ya hayo Maombi 55 yamekidhi masharti yote yanayohitajika kwa kuzingatia maelekezo ya Sheria Mipango Miji Na 8 ya Mwaka 2007. Na kwa mujibu wa sheria inayosimamia Ujenzi Mjini, sura Na 288 ya mwaka 2008, na Maombi 6 baada ya uchunguzi tumegundua yanamapungufu na tumeshawasiliana na waombaji kurekebisha mapungufu hayo.

Idara ya ujenzi Inapendekeza kuwa **KIKAO CHA MENEJIMENTI (CMT)** ya Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni, ikubali kutoa vibali vya Ujenzi kwa waombaji **61** wamelipa kiasi cha **Tsh 11,692,000.00/=** ambao wameorodheshwa katika jedwali lililoambatanishwa, Naambatanisha na orodha ya maombi yaliyo na mapungufu.

Nawasilisha.

  
Justin B. Lukaza

**MHANDISI WA MANISPAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI**