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ZABUNI NAMBA: LGA/017/HQ/2017 – 18/NCS/24,  LGA/017/HQ/2017 – 18/NCS/25 & 

LGA/017/HQ/2017 – 18/NCS/26 

          

TANGAZO LA ZABUNI 

                            

UWAKALA WA UKUSANYAJI USHURU KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA 

YA KINONDONI 

  

Halmashauri yas Manispaa ya Kinondoni inakusudia kuweka mawakala kwa ajili ya uwakala 

wa ukusanyaji ushuru katika Halmashauri Manispaa ya Kinondoni  
 

1. Halmashauri ya Manispaa ya kinondoni inawakaribisha kuleta Zabuni zenu kwa ajili ya 

utekelezaji wa kazi kama ilivyoelezwa kwenye Maelezo ya Mahitaji kama 

ilivyofafanuliwa katika Sehemu ya II 

2. Wazabuni wenye nia ya kufanya kazi za uwakala wa ukusanyaji Ushuru wanaweza 

kukagua nyaraka za zabuni na kupata maelezo kutoka kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya 

Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni S.L.P.31902 Dar es salaam siku ya Jumatatu 

hadi Ijumaa isipokuwa siku za Sikukuu za Kitaifa kuanzia saa mbili hadi saa tisa na nusu 

jioni. Kwa zabuni zifuatazo; 

i. Zabuni ya Uwakala wa ukusanyaji ushuru wa maegesho ya bajaji na pikipiki 

katika Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni yenye namba 

LGA/017/HQ/2017 – 18/NCS/24 

ii. Zabuni uwakala wa ukusanyaji ushuru wa samaki, mazao mengine ya uvuvi 

na maegesho ya vyombo vya uvuvi na usafiri wa majini katika  Halmashauri 

ya Manispaa ya Kinondoni yenye namba LGA/017/HQ/2017 – 18/NCS/25 

iii. Zabuni ya Uwakala wa ukusanyaji ushuru wa Vyoo katika Halmashauri ya 

Manispaa ya Kinondoni yenye namba LGA/017/HQ/2017 – 18/NCS/26 

3. Nyaraka za zabuni zinapatikana kwa kuleta barua ya maombi na malipo ya fedha taslimu 

yasiyorudishwa (Non – refundable) ya shilingi elfu hamsini tu (50,000.00) gharama hizo 

ni kwa kila “Lot” kwa zabuni husika kwa Mkurugenzi wa Manispaa S.L.P. 31902 

Kinondoni.  

Zabuni zote ziwe na nakala halisi (original) moja (1) na nakala kivuli mbili (2) 

zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na 



maandishi juu na kuandikwa jina la zabuni, namba ya zabuni na Lot yake husika yaani 

“Zabuni ya uwakala wa ukusanyaji ushuru wa 

.........................................................yenye Zabuni Na.  LGA/017/HQ/2017 – 

18/NCS/24, 25 au 26 LOT No.  ................................................   

 

 

4. Ni lazima kupelekwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Manispaa ya 

Kinondoni kwa anuani ifuatayo:-   

Mkurugenzi wa Halmashauri, 

Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni, 

S.L.P 31902 

Dar Es Salaam. 

5.  Siku ya mwisho ya kuwasilisha zabuni ni tarehe 15 Disemba, 2017 saa (04.00) nne 

kamili asubuhi. Zabuni zitafunguliwa hadharani mara tu, mbele ya wawakilishi wa 

wazabuni wanaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa zabuni katika ukumbi wa 

Manispaa. 

 

6.    Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki, na Zabuni 

zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji Zabuni, kwa hali yoyote ile Zabuni hizo 

hazitakubaliwa kwa tathmini.  
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