HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

15/09/2017

KUITWA KAZINI

MKURUGENZI WA MANISPAA YA KINONDONI ANAWATANGAIZIA
KUITWA KAZINI WAOMBAJI WALIOSHINDA USAILI ULIOFANYIKA TAREHE
28/08/2017 NA TAREHE 29/08/2017 WA NAFASI YA MSAIDIZI WA
HESABU TAREHE 16/09/2017 SAA MMOJA NA NUSU ASUBUHI KAMA
IFUATAVYO:-

NAFASI - MSAIDIZI WA HESABU

—

LEONARD V. NYAGIRO

N

DIANA DIOCRES

w

ESTHER STEPHEN LEONARD

MASHARTI YA JUMLA
Wote mnatakiwa kufika mkiwa na vyeti halisi (originnal Certificates)
pamoja na nakala za vyeti pamoja na picha mbili za “passport size”

MAHALI PA KUKUTANA
Eneo la kukutana litakuwa katika Majengo ya Halmashauri ya

Manispaa ya Kinondoni eneo la Magomeni kwenye Ukumbi wa

Mikutano jengo la Ofisi ya Mkurugenzi.

Kazi Maduhu
KAIMU MKURUGENTZI
MANISPAA YA KINONDONI




