

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI



Simu Na: 2170173

Fax Na: 2172951

MKURUGENZI WA MANISPAA  
MANISPAA YA KINONDONI  
S.L.P 31902  
2 BARABARA YA MOROGORO

14883 DAR ES SALAAM

## TANGAZO LA KAMPENI YA CHANJO DHIDI YA UGONJWA WA KICHAA CHA MBWA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI ANAWATANGAZIA WAKAZI WOTE WA MANISPAA YA KINONDONI WAFUGAO MBWA NA PAKA KUWA, KAMPENI YA CHANJO YA KUZUIA UGONJWA WA KICHAA CHA MBWA ITAFANYIKA KUENZIA **TAREHE 09/07/2018 HADI 17/07/2018** KATIKA KATA ZOTE ZA MANISPAA. KICHAA CHA MBWA NI HATARI SANA, PELEKA MBWA NA PAKA WAKO KATIKA OFISI YA MTAA WAKO, KULINGANA NA RATIBA YA KATA YAKO. **CHANJO HII NI BURE.**

TUSHIRIKIANE KUFANYA KICHAA CHA MBWA KUWA HISTORIA.  
KWA MAWASILIANO PIGA SIMU **NAMBA 0769 - 456272** AU **NAMBA 0672 - 482231.**

Dr. Henjewe, P. J.

**Kaimu: MKURUGENZI WA MANISPAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI**

**RATIBA YA CHANO YA UGONJWA WA KICHAA CHA  
MBAWA – 09/07 HADI 17/07/2018**

<b>TAREHE</b>	<b>KATA</b>
09/7/2018	Mabwepande
	Bunju
	Mbweni
10/7/2018	Wazo
	Kunduchi
	Mbezi juu
11/7/2018	Kawe
	Mikochei
	Makongo juu
12/7/2018	Kijitonyama
	Makumbusho
	Mwananyamala
13/7/2018	Msasani
	Kinondoni
	Hananasifu
16/7/2018	Magomeni
	Tandale
	Ndugumbi
17/7/2018	Mzimuni
	Kigogo