HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TANGAZO JUU YA UENDELEZAJI KATIKA KIWANJA NAMBA 321
KITALU ‘2’ MABWEPANDE KILICHOPANGWA KWA MATUMIZI YA
KUABUDIA

Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni anawatangazia wananchi woteambao
wamefanya uendelezaji katika kiwanja Namba 321 Kitalu ‘2’ Mabwepande
kuwa Halmashauri inakusudia kulipa fidia ya mali zilizopo ndani ya Kiwanja
hicho kiweze kutumika kwa ajili ya kuabudia kama ilivyopangwa kwa
kuzingatia Sheria ya Mipango Miji Sura ya 8 ya Mwaka 2007. Kiwanja hiki
kipo katika Mtaa wa Mji mpya eneo walilohamishiwa waathirika wa mafuriko.

Kwa Tangazo hili wahusika walioendeleza kiwanja hiki wanaombwa kufika
Makao Makuu ya Manispaa Magomeni ndani ya siku 14 tangu tarehe ya
Tangazo hili na kuonana na Mkuu wa Idara ya Mipango Miji, Ardhi na Maliasili
wa Manispaa ili waweze kuelekezwa taratibu stahiki juu ya malipo yao ya
fidia.

Wahusika wanatakiwa kuzingatia Tangazo hili na kutoa ushirikiano kwa
manufaa yao na jamii kwa ujumla.
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