HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TANGAZO LA UCHAGUZI WA WAJUMBE WA BODI
YA AFYA YA HALMASHAURI NA KAMATI ZA AFYA
ZA VITUO MANISPAA YA KINONDONI

MKURUGENZT - WA HALMASHAURI YA  MANISPAA YA
KINONDONI ;, ANAWATANGAZIA WANANCIII WO'TlE WAKAYZI
WA MANISPAA YA KINONDONI WENYL SIFA ZA KUWA
WAJUMBIL WA BODI NA KAMATI ZA AFYA /A VITUO,
KUWASILISIIA - MAOMBI YA KUWA WAJUMBI. NGAYZI
ZITAKAZO HUSIKA KATIKA UCHAGUZI;

. BODI YA MANISPAA YA KINONDONI
2. KAMATI YA KITUO CHA AFYA MAGOMENI NA TANDALL
3. ZAHANATI ZA MANISPAA ZIFUATAZO

J NA \ JINA LA ZAHANATI ‘ NA | JINA LA ZAHANATI |
| 1. ; Z:ahanati ya Madale ; [3. | Zahanati ya Kawce
2. | Zahanali ya Mabwepande | 14. | Zahanati ya Kunduchi

3. | Zahanati ya Mbweni | 15. | Zahanali ya Kijitonyama

4. | Zahanati ya Mwenge | 16. | Zahanati ya Kigogo

5. | Zahanati ya Makongo | 1% | Z.ahanati ya Kambangwa

6. | Zahanati ya Mbopo | 18. | Z.ahanati ya Tcgcela I
| /.| Zahanati ya Mpiji Mbweni | 19, ‘ Zahanati ya Ununio !
| 8. | /ahanali ya Mlalakua | 20. | Zahanati ya Mpiji Mbweni
[ 9. | Zahanati ya Mzimuni ; 2. ’ Z:ahanati ya Bunju
| 10. | Zahanati ya Ndumbwi | 22. | Zahanati ya Boko

'l | Zahanati ya IHananasil | 23. | Zahanati ya JS Bahbra

12. | Zahanati ya Salasala , |




SIFA ZA MWOMBAJI
e Awec raia wa Tanzania, mkazi wa Manispaa ya Kinondoni

° Awc mtumiaji wa mojawapo ya huduma za Afya za vituo
vilivyotajwa hapo juu

e Awc na umri kati ya miaka 25 hadi 70

e Awec na lilimu ya Sckondari au zaidi

o Asiwc na Wadhifa wowote wa uongozi katika Chama
chochote cha siasa.

e  Awec layari Kujitolca

e Asiwe Mwajiri wa [almashauri ya Manispaa ya Kinondoni

MUHIMU
Katika kila ngazi hapo juu,waombaji waombc katika uwakilishi
kutoka Makundi yafuatayo ;-

e Mitumiaji wa huduma kituo husika
e Mwakilishi toka Asasi binalsi (NGO’s, FBO’s)
e Mwakilishi toka huduma za Alya binafsi

MAOMBI YOTE YAAMBATANISHWE NA SIFA ZA MWOMBAJI
(WASIFU) NA NAKALA ZA VYETI

BARUA ZA MAOMBI ZITUMWE KWA ;-
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KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA

HAMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI




