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Aidha uhakiki katika mto Sinza (Ng'ombe) upo katika hatua za mwisho na hivi
punde uhakiki utafanyika katika maeneo ya uboreshaji wa miundo mbinu

katika kata za Tandale, Mwananyamala na Mburahati.

5.0 HITIMISHO

Halmashauri inapenda kuishukuru Serikali na Benki ya dunia kwa jitihada
zake katika uboreshaji wa miundo mbinu kutokana na changamoto kubwa za
usafiri zinazolikabili Jiji la Dar es salaam. Ujenzi huu wa miundo mbinu
utapunguza kwa kiwango kikubwa msongamano wa magari katika barabara

zétu na hivyo kuondoa adha iliyopo sasa katika sekta ya usafiri.

Kwa uboreshaji wa makazi duni, ni wazi kuwa maeneo hayo sasa yatakuwa
yenye kiwango bora kwa wakazi wake na hivyo kuwa na maisha yaliyo bora

Zaidi.

Ujenzi wa mto ngo’'mbe itakuwa ni suluhisho kubwa la majanga yatokanayo
na mvua za mara kwa mara zinazosababisha mafuriko. Wito kwa wananchi ni
kuunga mkono miradi hii kwa kuilinda ili iweze kudumau kwa miaka mingi

ijayo kwa manufaa yetu na taifa kwa ujumla.

Asanteni sana

Benjamin Kawe Sitta

‘MEYA WA MANISPAA YA KINONDONI




