

**RATIBA YA VIKAO VYA HALMASHAURI YA
MANISPAA YA KINONDONI KWA MWAKA
2018/2019**

ROBO YA KWANZA MWAKA 2018/2019.

NA	KAMATI	SIKU	TAREHE
1.	ZIARA YA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI ROBO YA KWANZA, 2018/2019.	JUMANNE	27/11/2018
2.	ZIARA YA KAMATI YA MIPANGOMIJI NA MAZINGIRA ROBO YA KWANZA 2018/2019	JUMANNE	27/11/2018
3.	ZIARA YA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU.	JUMATANO	28/11/2018
4.	ZIARA YA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA KWANZA 2018/2019	ALHAMISI	29/11/2018
5.	KIKAO CHA KAMATI YA MAADILI ROBO YA KWANZA 2018/2019	IJUMAA MCHANA	30/11/2018
6.	KIKAO CHA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI ROBO YA KWANZA 2018/2019	IJUMAA ASUBUHI	30/11/2018
7.	KIKAO CHA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU ROBO YA KWANZA 2018/2019	JUMAMOSI	1/12/2018
8.	KIKAO CHA KAMATI YA MIPANGO MIJI NA MAZINGIRA ROBO YA KWANZA 2018/2019	JUMATATU	3/12/2018
9.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA KWANZA 2018/2019	JUMANNE	4/12/2018
10.	KIKAO CHA BARAZA CHA KUPOKEA TAARIFA ZA KATA ROBO YA KWANZA 2018/2019	JUMATANO	5/12/2018

11.	VIKAO VYA KAMATI ZA VYAMA	ALHAMISI	6/12/2018
12.	MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI ROBO YA KWANZA 2018/2019	IJUMAA	7/12/2018
	ROBO YA PILI 2018/2019		
1.	KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI – KUJADILI TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI MWEZI DESEMBA, 2018	JUMANNE	29/01/2019
2.	ZIARA YA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI ROBO YA PILI, 2018/2019.	JUMATANO	30/1/2019
3.	ZIARA YA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU ROBO YA PILI, 2018/2019	ALHAMISI	31/1/2019
4.	ZIARA YA KAMATI YA MIPANGOMIJI NA MAZINGIRA ROBO YA PILI 2018/2019.	JUMATATU	4/2/2019
5.	ZIARA YA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA PILI 2018/2019	JUMATANO	6/2/2019
6.	KIKAO CHA KAMATI YA MAADILI ROBO YA PILI 2018/2019	JUMATATU	11/2/2019
7.	KIKAO CHA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI ROBO YA PILI 2018/2019	JUMATANO	13/2/2019
8.	KIKAO CHA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU ROBO YA PILI 2018/2019	JUMATATU	18/2/2019
9.	KIKAO CHA KAMATI YA MIPANGO MIJI NA MAZINGIRA ROBO YA PILI 2018/2019	JUMATANO	20/2/2019
10.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI –KUJADILI TAARIFA YA MAPATO NA	ALHAMISI	21/2/2019

	MATUMIZI MWEZI JANUARI 2018		
11.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA PILI 2018/2019	JUMATATU	25/2/2019
12.	KIKAO CHA BARAZA CHA KUPOKEA TAARIFA ZA KATA ROBO YA PILI 2018/2019	ALHAMISI	7/3/2019
13.	VIKAO VYA KAMATI ZA VYAMA	JUMATANO	13/3/2019
14.	MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI ROBO YA PILI 2017/2018	ALHAMISI	14/3/2019
	ROBO YA TATU 2018/2019		
1.	ZIARA YA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI ROBO YA TATU, 2018/2019	JUMANNE	23/4/2019
2.	ZIARA YA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU ROBO YA TATU, 2018/2019.	JUMATANO	24/4/2019
3.	ZIARA YA KAMATI YA MIPANGOMIJI NA MAZINGIRA ROBO YA TATU 2018/2019.	ALHAMISI	25/4/2018
4.	ZIARA YA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA TATU 2018/2019	JUMATATU	29/4/2019
5.	KIKAO CHA KAMATI YA MAADILI ROBO YA TATU 2018/2019.	JUMANNE	30/4/2019
6.	KIKAO CHA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI ROBO YA TATU 2018/2019	JUMATANO	7/5/2019
7.	KIKAO CHA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU ROBO YA TATU	ALHAMISI	9/5/2019

	2018/2019		
8.	KIKAO CHA KAMATI YA MIPANGO MIJI NA MAZINGIRA ROBO YA TATU 2018/2019	JUMANNE	14/5/2019
9.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI KUJADILI TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI MWEZI APRILI, 2019	IJUMAA	17/5/2018
10.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA TATU 2018/2019	JUMANNE	21/5/2019
11.	KIKAO CHA BARAZA CHA KUPOKEA TAARIFA ZA KATA ROBO YA TATU 2018/2019	ALHAMISI	23/5/2018
12.	VIKAO VYA KAMATI ZA VYAMA	JUMANNE	10/6/2019
13.	MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI ROBO YA TATU 2018/2019	JUMATANO	11/6/2019

ROBO YA NNE 2018/2019

1.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI KUJADILI TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI MWEZI JUNI, 2019	IJUMAA	19/7/2019
2.	ZIARA YA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI ROBO YA NNE, 2018/2019	JUMATATU	22/7/2019
3.	ZIARA YA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU ROBO YA NNE, 2018/2019.	JUMANNE	23/7/2019
4.	ZIARA YA KAMATI YA MIPANGOMIJI NA MAZINGIRA ROBO YA NNE, 2018/2019.	JUMATANO	24/7/2019
5.	ZIARA YA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA NNE 2018/2019	ALHAMISI	25/7/2019
6.	KIKAO CHA KAMATI YA MAADILI ROBO YA NNE 2018/2019.	JUMANNE	30/7/2019
7.	KIKAO CHA KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI	JUMANNE	13/8/2019

	ROBO YA NNE 2018/2019		
8.	KIKAO CHA KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI, AFYA NA ELIMU ROBO YA NNE 2018/2019	JUMATANO	14/8/2019
9.	KIKAO CHA KAMATI YA MIPANGO MIJI NA MAZINGIRA ROBO YA NNE 2018/2019	JUMATATU	19/8/2019
10.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI KUJADILI TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI MWEZI JULAI, 2019	JUMANNE	20/8/2019
11.	KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI ROBO YA NNE 2018/2019	ALHAMISI	22/8/2019
12.	KIKAO CHA BARAZA CHA KUPOKEA TAARIFA ZA KATA ROBO YA NNE 2018/2019	JUMANNE	27/8/2019
13.	VIKAO VYA KAMATI ZA VYAMA	JUMATANO	4/9/2019
14.	MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI ROBO YA NNE 2018/2019	ALHAMISI	5/9/2019