

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TANGAZO



MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI.

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA MANISPAA YA KINONDONI KUWA , KUTAKUWA NA MKUTANO WA KAWAIDA WA BARAZA LA MADIWANI ROBO YA TATU SIKU YA ALHAMISI TAREHE 17/05/2018 SAA 4.00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI ULIOPO MAGOMENI, MAKUTANO YA BARABARA YA MOROGORO NA KAWAWA.

WOTE MNAKARIBISHWA KUHUDHURIA MKUTANO HUO KWA GHARAMA ZENU.

LIMETOLEWA NA:-

Sebastian M.Mhowera.

AFISA UHUSIANO WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI