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TANGAZO

WANANCHI WOTE

Kwa kuzingatia Sheria ya Manunuzi No. 7/2011 Kanuni ya 236 napenda
kutangaza kwa Umma kuwa mchakato wa Zabuni ya Ujenzi wa Soko la
kisasa umefikia tamati na hivyo mradi uko katika hatua za Mkandarasi
kusaini mkataba na kuanza kazi.

Zabuni hii ilitangazwa tarehe 09/10/2018 ikiwa katika mafungu (Lots) 6.
Kama inavyoonesha ilivyopitishwa na Kikao cha Bodi ya Zabuni cha tarehe
04/12/2018.

FUNGU LA KWANZA LGA/017/2018-2019/W/37/LOT 1
(Market Building).

Fungu la kwanza lilikuwa na waombaji 13 Mwombaji aliyeshinda
zabuni hii ni M/s. Group Six International kwa gharama ya Tsh.
6,898,206,681 pamoja na VAT.

FUNGU LA PILI LGA/017/2018-2019/HQ/W/37/LOT 2
(Mfumo) wa Maji TAKA NA ZIMAMOTO.

Fungu hili lilikuwa na jumla ya waombaji 3, Mwombaji aliyeshinda
zabuni hii ni Atlas Plumbers and Builders kwa gharama ya miradi
Tsh. 961,720,237 pamoja na VAT.

FUNGU LA TATU LGA/017/2018-201S/HQ/W/37/LOT 3
UWEKAJI MFUMO WA UMEME.

Fungu hili lilikuwa na waombaji 5, Mwombaji aliyeshinda zabuni hii ni
DIEYNEM COMPANY LTD kwa gharama ya Tsh. 856,229,724
pamoja na VAT.



¢ FUNGU LA NNE LGA/2018-2019/HQ/W/37/ LOT 4 UWEKAJI

MFUMO WA MAWASILLIANO.
Fungu hili lilikuwa na waombaji 3 mwombaji aliyeshinda Zabuni ni
TECHNO IMAGE kwa gharama ya Tsh. 52,446,855 pamoja na VAT.

FUNGU LA TANO LGA/2018-2019/HQ/W/37/LOT 5
MWEKAJI LIFTI

Fungu hili la kazi lilikuwa na waombaji 3 Mwombaji aliyeshinda
Zabuni hii ni SEC EAST AFRICA LTD Kwa gharama ya Tsh.
129,809,060 ikiwa pamoja na VAT.

FUNGU LA SITA: LGA/2018-2019/HQ/W/37/LOT 6 KUWEKA
VIYOYOZI.

Fungu hili lilikuwa na jumla ya waombaji 5 Mwombaji aliyeshinda
Zabuni hii ni DIEYNEM COMPANY LTD kwa gharama ya Tsh.
88,354,860 pamoja na VAT.

Ndg. Wananchi Mradi wetu utagharimu Jumla ya Shilingi Billion 8.9
fedha za kitanzania kutoka Serikali ya Tanzania.

Ahsante.
/
aphael Waryana
KATIBU BODI YA ZABUNI
MANISPAA YA KINONDONI
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- Mkurugenzi wa Manispaa,
Manispaa ya Kinondoni,
S.L.P 31902,
KINONDONI.
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