ekari 14 kwa qjili ya uvjenzi wa Kiwanda na kugharamia miundombinu ya
barabara maji na umeme.

Faida zitakazopatikana kutokana na mradi huu ni pamoja na kupunguza taka
katika masoko kwa tani 50 kila siku , uvzalishaji wa tani 25 za mbolea kila siku,
ongezeko la mapato ya Manispaa kutokana na mauzo ya mboleq, kupunguza
matumizi ya mbolea zenye athari kwenye ardhi na afya ya binadamu na
kuongezeka kwa fursa za gjira kwa Watanzania.

Aidha ushirikishaji wa Wadau ni moja ya hatua zilizozingatiwa katika uanzishwaiji
wa mradi huu kwa kutoa mawazo yao, kwa maendeleo endelevu ya mradi
sambamba na kutoa fursa kwa wananchi kujua na kutambua kwa mapana
athari za kimazingira na mabadiliko ya tabia nchi.

Mwisho Mstahiki Meya amewaeleza wadau wote na wakazi wa Kinondoni kwa
vjumla kuwa Manispaa yake imeupokea mradi huu wa Kiwanda kwa mikono
miwili na kwamba kwa namna ya pekee ametoa shukrani za dhati kwa Uongozi
mzima,na wananchi waliji la Hamburg na Serikali ya Ujerumani, Serikali ya
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, wizara ya Fedha na mipango, ofisi ya Rais
TAMISEMI, kwa kufanikisha mchakato wa upatikanaji wa fedha za mradi huu.
Pia aliwashukuru Wataalamu Dr. Florian Koelch mtaalamu mshauri, na mwakilishi
wa Jiji la Hamburg Bw. Denis Machinik kwa kuratibu mkutano wa Wadau, kupitia
kampuni ya Atmosfair na kwamba Manispaa ya Kinondoni itatekeleza mradi
huu kwa nguvu zote ili malengo yallyokusudiwa yaweze kufikiwa,

stian M. Mhowera
AFISA UHUSIANO WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI.



