

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI.



## TANGAZO LA KIKAO CHA KAWAIDA CHA BARAZA LA MADIWANI TAREHE 16/08/2017.

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA MANISPAA YA KINONDONI KUWA KUTAKUWA NA KIKAO CHA KAWAIDA CHA BARAZA LA MADIWANI KITAKACHOFANYIKA SIKU YA JUMATANO TAREHE 16/08/2017, KUANZIA SAA 4:00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA MANISPAA, BARABARA YA MOROGORO NA KAWAWA.

WANANCHI MNAKARIBISHWA KUHUDHURIA KIKAO HICHO KWA GHARAMA ZENU WENYEWE.

IMETOLEWA NA:

SEBASTIAN M. MHOWERA

K.ny MKURUGENZI WA MANISPAA  
HALMASHAURI YAMANISPAA YA KINONDONI.