JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SEZRIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na KMC/ M.13 /6/72 28 Juni, 2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Mkurugenzi wa Manispaa Kinondoni amepokea kibali cha ajira ya Mkataba wa muda
Kumb Na. FA .170/374/01/ “A”I38 ya tarehe 15/06/2021 kwa kada ya Madereva yenye
idadi ya nafasi (39) Kutoka kwa Katibu Mkuu menenejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora.

Aidha Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni anakaribisha maombi ya kazi ya Ajira ya
Mkataba wa muda kwa kada ya Madereva kutoka Kwa Watanzania wenye sifa na

uwezo wa kujaza nafasi wazi za kazi 39 kama ilivyobainishwa katika Tangazo hili.

1.0 DEREVA DARAJA LA Il TGS B - (NAFASI 39)

1.1 MAJUKUMU YA KAZI
i) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari,
ii) Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi,
iii) Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,
iv) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali,
V) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari,
Vi) Kufanya usafi wa gari, na

vii)  Kufanya kazi nyingine kadri anavyoelekeza na Msimamizi wake



Vi.

Vii.

Viii.

Xi.

1.2 SIFA ZA MWOMBAJI

1) Kuajiriwa kwenye Cheti cha Kidato cha NNE (Form IV) na leseni ya Daraja la E
au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua
Mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

ii) Awe amehudhuria Mafunzo ya Msingi ya uenaeshaji Magari (Basic Driving

Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali.

iii) Waombaji wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la Il watafikiriwa kwanza.

1.3 MSHAHARA

Utazingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali TGS B

1.4 MASHARITI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

Waombaiji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45
Cheti cha mtihani wa kidato cha IV na VI

Picha moja “Passport size” ya hivi karibuni

Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye

‘anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees)

watatu wa kuaminika.
Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati matokeo za
kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

‘Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).
Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 12 Julai , 2021.

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili

‘hayatafikiriwa

Maombi yawasilishwe Kwa njia ya barua kwa Mkurugenzi wa Manispaa S.L.P
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